
Dòng sản phẩm BEISIT bao gồm hầu hết các loại đầu nối phù hợp và sử dụng nhiều loại vỏ và chụp khác nhau, chẳng hạn như vỏ và chụp bằng kim loại và nhựa của dòng HE, HEE, với các hướng cáp khác nhau, vỏ gắn trên vách ngăn và vỏ gắn nổi, ngay cả trong điều kiện khắc nghiệt, đầu nối vẫn có thể hoàn thành nhiệm vụ một cách an toàn.
| Loại: | Lõi chèn |
| Loạt: | HE |
| Diện tích mặt cắt ngang của dây dẫn: | 1.0 ~ 2.5mm2 |
| Diện tích mặt cắt ngang của dây dẫn: | AWG 18-14 |
| Điện áp định mức tuân thủ tiêu chuẩn UL/CSA: | 600 V |
| Trở kháng cách điện: | ≥ 10¹º Ω |
| Điện trở tiếp xúc: | ≤ 1 mΩ |
| Chiều dài dải: | 7.0mm |
| Mô-men xoắn siết chặt | 0,5 Nm |
| Nhiệt độ giới hạn: | -40 ~ +125 °C |
| Số lần chèn | ≥ 500 |
| Chế độ kết nối: | Đầu nối vít |
| Loại nam nữ: | Đầu nam giới |
| Kích thước: | 6B |
| Số mũi khâu: | 6+PE |
| Chân nối đất: | Đúng |
| Liệu có cần tiêm thêm kim nữa không: | No |
| Chất liệu (Chèn): | Polycarbonate (PC) |
| Màu sắc (Chèn): | RAL 7032 (Màu tro sỏi) |
| Vật liệu (ghim): | Hợp kim đồng |
| Bề mặt: | Mạ bạc/vàng |
| Khả năng chống cháy của vật liệu theo tiêu chuẩn UL 94: | V0 |
| RoHS: | Đáp ứng các tiêu chí miễn trừ |
| Miễn trừ RoHS: | 6(c): Hợp kim đồng chứa tới 4% chì |
| Trạng thái ELV: | Đáp ứng các tiêu chí miễn trừ |
| RoHS Trung Quốc: | 50 |
| Các chất SVHC theo quy định của REACH: | Đúng |
| Các chất SVHC theo quy định của REACH: | chỉ huy |
| Phòng chống cháy nổ cho phương tiện đường sắt: | EN 45545-2 (2020-08) |

Trong môi trường công nghiệp năng động, các giải pháp kết nối đáng tin cậy và hiệu quả là vô cùng cần thiết. Cho dù trong tự động hóa, máy móc hay phân phối năng lượng, một hệ thống kết nối mạnh mẽ và đáng tin cậy là yếu tố sống còn cho hoạt động liên tục. Giới thiệu Đầu nối chịu tải nặng HE, một sản phẩm tiên tiến được thiết kế để đáp ứng mọi nhu cầu kết nối công nghiệp của bạn và thay đổi cách bạn kết nối và bảo vệ các kết nối điện. Tận dụng công nghệ và chuyên môn tiên tiến, đầu nối chịu tải nặng HE cung cấp một loạt các tính năng toàn diện, khiến chúng trở nên hoàn hảo cho các ứng dụng công nghiệp đa dạng. Với cấu trúc chắc chắn và vật liệu chất lượng cao, các đầu nối này đảm bảo độ bền và tuổi thọ, ngay cả trong những điều kiện khắc nghiệt nhất. Đầu nối chịu tải nặng HE thể hiện khả năng chống chịu vượt trội với nhiệt độ khắc nghiệt, bụi, độ ẩm và rung động, đảm bảo hiệu suất đáng tin cậy và thời gian ngừng hoạt động tối thiểu.

Một trong những lợi ích chính của đầu nối chịu tải nặng HE là khả năng thích ứng cao. Hệ thống đầu nối này cung cấp giải pháp toàn diện cho việc truyền tín hiệu và nguồn điện, tích hợp nhiều mô-đun, tiếp điểm và phích cắm khác nhau. Chúng có thể dễ dàng kết hợp và phù hợp với nhiều kịch bản kết nối và ứng dụng. Cho dù bạn cần kết nối động cơ, cảm biến, công tắc hay bộ truyền động, đầu nối chịu tải nặng HE đều cung cấp khả năng tích hợp liền mạch và giao tiếp hiệu quả để vận hành trơn tru và nâng cao năng suất. Trong khi khả năng thích ứng là điều cần thiết, an toàn lại là yếu tố quan trọng trong bất kỳ môi trường công nghiệp nào. Đầu nối chịu tải nặng HE nhấn mạnh sự an toàn với hệ thống khóa cải tiến đảm bảo kết nối an toàn và ngăn ngừa việc ngắt kết nối ngoài ý muốn. Ngoài ra, thiết kế mô-đun của đầu nối giúp việc lắp đặt dễ dàng và nhanh chóng, giảm chi phí nhân công và tiết kiệm thời gian quý báu. Giải pháp cắm và chạy này đơn giản hóa các nhiệm vụ bảo trì và thay thế, nâng cao hiệu quả hoạt động tổng thể.

Đầu nối chịu tải nặng HE có nhiều phụ kiện đi kèm và có thể được tùy chỉnh để đáp ứng các yêu cầu cụ thể. Có nhiều kích thước vỏ, tấm chắn và tùy chọn đầu vào cáp khác nhau, sản phẩm tích hợp liền mạch vào các hệ thống hiện có. Ngoài ra, đầu nối tương thích với các giao diện công nghiệp tiêu chuẩn, đảm bảo khả năng tương tác với các thiết bị và hệ thống khác. Khả năng tương thích này thúc đẩy các giải pháp bền vững trong tương lai, cho phép hoạt động của bạn theo kịp những tiến bộ công nghệ mới nhất. Tại HE Connectors, chúng tôi hiểu tầm quan trọng của kết nối đáng tin cậy và hiệu quả trong môi trường công nghiệp. Đó là lý do tại sao các đầu nối chịu tải nặng HE của chúng tôi được thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn cao nhất, tuân thủ các thông số kỹ thuật và chứng nhận của ngành. Cam kết về chất lượng của chúng tôi đảm bảo sản phẩm đáp ứng kỳ vọng của bạn và hoạt động hoàn hảo trong các ứng dụng đòi hỏi khắt khe.